- Q/H -
Quận 1
Quận 2
Quận 3
Quận 4
Quận 5
Quận 6
Quận 7
Quận 8
Quận 9
Quận 10
Quận 11
Quận 12
Cần bán
Mua bán nhà đất tại Hồ Chí Minh chính chủ, giá rẻ, mới nhất
Hiện có
103760
bất động sản
Nhà Mới Xây đẹp, Khu Phân Lô, 3 Tầng Kiên Cố, 4m X 25m, Giáp...
6.8 tỷ
.
Bình Tân - Hồ Chí Minh
Bán Nhà Hẻm Kinh Doanh Hẻm 8 M Vừa ở Vừa Cho Thuê 13 Tr
5.5 tỷ
.
Tân Bình - Hồ Chí Minh
Bán Nhà Riêng 6 Tầng, 62m2, 5pn, 5wc, Xe Hơi đua, Tại Lê Văn...
6.5 tỷ
.
Bình Tân - Hồ Chí Minh
NHÀ 2 TẦNG ĐÚC MỚI TINH – SÁT CHỢ HIỆP THÀNH – 48M² – CHỈ 3,...
3.7 tỷ
.
Quận 12 - Hồ Chí Minh
60 M² - 5 Tầng - 10.9 Tỷ (182 Triệu/m²) - Tân Hải - Bán Gấp ...
10.9 tỷ
.
Tân Bình - Hồ Chí Minh
104.9 M² - 3 Tầng - 12.4 Tỷ (118 Triệu/m²) - Trường Chinh - ...
12.4 tỷ
.
Tân Bình - Hồ Chí Minh
139 M² - 2 Tầng - 18 Tỷ (129 Triệu/m²) - Tái Thiết - Bán Gấp...
18 tỷ
.
Tân Bình - Hồ Chí Minh
76.4 M² - 4 Tầng - 17.5 Tỷ (229 Triệu/m²) - Nhất Chi Mai - B...
17.5 tỷ
.
Tân Bình - Hồ Chí Minh
62 M² - 4 Tầng - 11.85 Tỷ (191 Triệu/m²) - đất Thánh - Bán G...
11.85 tỷ
.
Tân Bình - Hồ Chí Minh
Hiếm Có Nhà Mới Tinh, Nội Thất Hiện đại, Hẻm Xe Hơi 8m, Quận...
5.76 tỷ
.
Quận 12 - Hồ Chí Minh
Nhà Mới đẹp Oto Vào Nhà 3tầng Btct 3pn+3wc+pk+bếp+ban Công N...
5.95 tỷ
.
Bình Tân - Hồ Chí Minh
387 M² - 6 Tầng - 77 Tỷ (198 Triệu/m²) - Phan Văn Sửu - Bán ...
77 tỷ
.
Tân Bình - Hồ Chí Minh
Căn Duy Nhất Góc 2 Mặt Tiền Phạm Văn Hai 5x16m, 5 Lầu, Có Sẵ...
14.5 tỷ
.
Tân Bình - Hồ Chí Minh
72 M² - 4 Tầng - 10,5 Tỷ (146 Triệu/m²) - Nguyễn Bá Tòng - B...
10.5 tỷ
.
Tân Bình - Hồ Chí Minh
Nhà đẹp P15,tân Bình Gần Mũi Tàu Cộng Hoà-hxh-(4,5x17m)-5tần...
7.7 tỷ
.
Tân Bình - Hồ Chí Minh
74 M² - 1 Tầng - 11 Tỷ (148 Triệu/m²) - Ni Sư Huỳnh Liên - B...
11 tỷ
.
Tân Bình - Hồ Chí Minh
73.3m² - 4 Tầng - 16.5 Tỷ (225 Triệu/m²) - Trần Văn Danh - B...
16.5 tỷ
.
Tân Bình - Hồ Chí Minh
Siêu Phẩm Nhà đẹp Nằm Gần Mặt Tiền Thái Phiên, 42m2 Hdt 18tr...
Thỏa thuận
.
Quận 11 - Hồ Chí Minh
96.44m² - 4 Tầng - 18.8 Tỷ (195 Triệu/m²) - Trường Chinh - B...
18.8 tỷ
.
Tân Bình - Hồ Chí Minh
85m² - 4 Tầng - 18.5 Tỷ (217 Triệu/m²) - Bàu Cát 9 - Bán Gấp...
18.5 tỷ
.
Tân Bình - Hồ Chí Minh
...
2275
2276
2277
5185
5186
5187
5188
3 tỷ - 5 tỷ
80
5 tỷ - 7 tỷ
187
7 tỷ - 10 tỷ
220
10 tỷ - 15 tỷ
124
15 tỷ - 20 tỷ
58
20 tỷ - 30 tỷ
81
30 tỷ - 100 tỷ
157
Trên 100 tỷ
28