Cần bán
Mua bán nhà đất chính chủ, giá rẻ, mới nhất
Hiện có
216901
bất động sản
Bán Shophouse The Era Town, 92tr/m2, 127m2 View đẹp Tại Phú ...
11.68 tỷ
.
Quận 7 - Hồ Chí Minh
Bán Shophouse Midtown - Vừa ở Vừa Kinh Doanh - Giá Tốt - Lh
6.5 tỷ
.
Tân Phú - Hồ Chí Minh
Nhà Xưởng Mặt Tiền đường Chính Kcn Biên Hòa 2 đồng Nai
42 tỷ
.
Biên Hòa - Đồng Nai
Bán Một Lô đất Tại Cụm Công Nghiệp đông La
22.01 tỷ
.
Hoài Đức - Hà Nội
Bán 5000m2 đất Tại Kcn Thủ Thừa, Long An Giá Tốt- Pháp Lý đầ...
18 tỷ
.
Thủ Thừa - Long An
Chuyển Nhượng 4,3 Hecta đất Và Tài Sản Gắn Liền Trên đất. _ ...
Thỏa thuận
.
Long Thành - Đồng Nai
Hailongreal: Kho Bán 21tr/m2, Dt: 635m2, Ngang 18m, Thổ 300m...
13.34 tỷ
.
Nhà Bè - Hồ Chí Minh
Mt Dht 12 Cách 50m Ra Nguyễn Văn Quá đoạn Rạp Phim Ngang 8,4...
13.5 tỷ
.
Quận 12 - Hồ Chí Minh
Bán Xưởng Gần Kcn Sông Mây 9700m2 đã đóng Tiền 1 Lần
58 tỷ
.
Vĩnh Cửu - Đồng Nai
Bán Nhà Xưởng đường Nguyễn Tri Phương, P.an Bình. Hẻm Xe Hơi...
14.68 tỷ
.
Dĩ An - Bình Dương
Bán Xưởng 1000m Tại Thanh đa Giá Rẻ Nhất Khu đan Phượng, Phú...
17 tỷ
.
Đan Phượng - Hà Nội
Bán Shophouse Maison Grand Phú Mỹ - Giá Tốt Chỉ Nhỉnh Hơn Că...
2.84 tỷ
.
Phù Mỹ - Bình Định
Chỉ Gần 10tr/m2 Xưởng Nguyễn Hữu Trí, Bến Lức, La, 52x200m, ...
95.91 tỷ
.
Tây Ninh
Bán Nhà Xưởng Có Thể Phân Thành 30 Lô
55 tỷ
.
Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng
Shophouse Trung Tâm Phường Phù Khê Mới, Mặt đường Rộng 33m, ...
12 tỷ
.
Từ Sơn - Bắc Ninh
Bán Căn Shophouse Tại Chung Cư Ct8 The Emerald, Sổ Lâu Dài, ...
14.9 tỷ
.
Nam Từ liêm - Hà Nội
Bán Nhanh Căn Shophouse Dự án Belhomes
11.6 tỷ
.
Từ Sơn - Bắc Ninh
Tla-677 Shophouse 90m2 Xây Dựng 4 Tầng Giá Như 3 Tầng
10.4 tỷ
.
Thủy Nguyên - Hải Phòng